vệ tinh ko phải realtime preview đâu, kinh nghiệm dùng google map nhiều năm thì cứ bật lên tìm đường, nó sẽ chỉ ít nhất 1-2 đường có thể đi nữa, lúc này chuyển qua lại giữa chế độ vệ tinh và giao thông để xem kích thước, tuyến đường đi nào ngon nhất, chọn chuyển đổi qua lại giữa đi bộ và ô tô để xem chế độ đi bộ nó có chỉ tuyến đường ngắn hơn không vì đường nhỏ thì nó k recommend cho ô tô nhưng mình đi xe máy có thể đi thoải mái.Bật ảnh vệ tinh lên xem qua trước rồi mới đi
Thấy có biến thì quay lại thôi fence, cái street view bên mình như hạch ấy.Bửa nó chỉ em đi vào con đường mà cái đường nó rổ tận hơn chục cây số đi mà sót cái xe , ko biết có cách nào nhận biết đường xấu hay đẹp ko các bác
đi ĐL mở GG Maps ưu tiên dùng chỉ đường dành cho ô tô á, đôi khi vòng tí nhưng không bị tình trạng gặp con dốc cao như này, nhìn mà ngán ngẩm, dân địa phương quen thì dám chạy, còn bác cố đấm ăn xôi, bị gì lại mất vui, không nên cố quá.Hôm đi đà lạt tìm gg chỉ tới guest house đã đặt trước, tđn mình tìm cái ngõ đó mãi éo thấy, chạy vòng vòng nhìn lại mới thấy " đường " bọn gg chỉ là cái dốc tầm 45 - 50° dài 30m vãi lol thật. Tưởng leo lên rẽ trái là tới đường thẳng ai ngờ leo tiếp 1 cái dốc tầm 20m nữa may mà mình chạy 1 mình mới leo nổi
Gửi từ Vsmart Active 3 bằng vozFApp
Tưởng khúc này của quân đội không được đi chứ bác? Đoạn này dài ko? Trước cũng hay đi mà toàn đi vòng
ngày xưa mình cũng bị chỗ này khi đi sài gòn tới vũng tàu
Google map chỉ đi duòng màu đỏ
Còn đi màu xanh thì xa hơn
Moá cái đường màu đỏ là đường dất đỏ, ổ voi ổ gà ko, đi mà khóc tiếng mán luôn (
Hình như tầm 3km thì phải. Hồi 2016,2017 có đi 1 lần, mà cũng không tới nỗi tệ lắm.Tưởng khúc này của quân đội không được đi chứ bác? Đoạn này dài ko? Trước cũng hay đi mà toàn đi vòng